Abu mai lamba: | H827SW |
Bayani: | Hornet |
Kunshi: | Akwatin launi |
Girman: | 36.00×36.00×10.00CM |
Akwatin Kyauta: | 35.20×17.30×35.20CM |
Meas/ctn: | 74.00*37.00*72.00CM |
Q'ty/Ctn: | 8 PCS |
Ƙarar / ctn: | 0.20CBM |
GW/NW: | 10/8 (KGS) |
A: 6-axis gyro stabilizer
B: Bi ni aiki
C: Maɓalli ɗaya aikin dawowa gida
D: Aikin mara kai
E: Tsawon kewayon 2.4GHz iko
F: Ɗauki hoto/Yi rikodin bidiyo
G: GPS aiki
H: Maɓalli ɗaya / buɗewa
I: Matsayin kwararar gani (Matsayin cikin gida)
A: Bi ni aiki
B: Waypoint jirgin
C: Gaskiyar gaskiya
D: Kafaffen wurin kewaya jirgin
E: Ɗauki hoto/Yi rikodin bidiyo
1. Aiki:Tafi / ƙasa, Gaba / baya, Juya hagu / dama, hagu / dama gefen yawo, 3 nau'ikan saurin gudu daban-daban, Kamara mai jujjuyawa wanda mai sarrafawa ke gudanarwa
2. Baturi:7.4V / 1500mAh baturin lithium na zamani tare da allon kariya don quadcopter (an haɗa), 3.7V / 300mAh bulit-in lithium baturi don mai sarrafawa.
3. Lokacin caji:kusa da 180mins ta kebul na caji
4. Lokacin tashi:kusan minti 15-18
5. Nisan aiki:A: Mai sarrafawa: Har zuwa mita 300 B: Wifi: har zuwa mita 200
6. Na'urorin haɗi:ruwa * 4, kebul na cajin USB * 1, screwdriver * 1
7. Takaddun shaida:EN71 / EN62115 / EN60825 / Red / RoHS / HR4040 / ASTM / FCC / 7P
Hornet
Matsayin GPS
1. HD Kamara
Hoton iska mai HD, watsawa na ainihi
2. Watsawa ta Gaskiya
Ayyukan watsawa na ainihi na mutum na farko yana ba ku damar zama mai zurfi, buɗe ido, da kuma ɗaukar ku don bincika duniya tare da sabon hangen nesa.
3. Matsayin GPS
4. Bi Ni
An haɗa wayar hannu zuwa WiFi.A wannan yanayin, jirgin yana bin siginar GPS na wayar hannu, wato, yana bin wayar hannu.
5. Kewaye Jirgin
A Yanayin GPS, saita takamaiman gini, abu ko matsayi kamar yadda kuke so, sannan jirgin mara matuƙin jirgin zai yi tafiya a kusa da agogo ko kusa da agogo tare da wurin da kuka saita.
6. Yanayin Jirgin Waypoint
A cikin yanayin yanayin jirgin a kan APP, saita hanyar jirgin, kuma Hornet zai tashi bisa ga kafuwar yanayin.
7. Yanayin mara kai
Babu buƙatar bambance shugabanci lokacin da kake tashi da drone a ƙarƙashin yanayin rashin kai, Idan kuna batun gano jagora (musamman waɗanda ba su da hankali game da jagorar), to zaku iya kunna yanayin rashin kai a farkon jirgin, don haka zaku iya tashi. jirgin mara matuki cikin sauki.
8. Maɓalli ɗaya Farawa / Saukowa
Ya fi dacewa da sauri don tashi/ƙasa tare da maɓalli ɗaya na sarrafa nesa.
9. Koma Gida
Babu buƙatar ayyuka masu rikitarwa, mai sauƙin dawowa tare da dannawa ɗaya.
10. Fitilar Kewayawa ta LED
Fitilar kewayawa masu launi suna ba ku gogewar sihiri cikin dare da rana
11. Modular Baturi
Modular baturi mai caji tare da alamar iya aiki akan baturi
12. 2.4GHz Ikon Nesa
Mai dadi don riƙewa, mai sauƙin aiki, hana jamming, nesa mai nisa
13.Ana iya samun Abubuwan da ke zuwa a cikin wannan Kunshin Samfurin
Jirgin sama / Ikon Nesa / Firam ɗin Kariya / Cajin USB / Ganyen Kayan Haɓaka/Screwdriver
Q1: Zan iya samun samfurori daga masana'anta?
A: Ee, ana samun gwajin samfurin.Ana buƙatar farashin samfurin don caji, kuma da zarar an tabbatar da oda, za mu mayar da kuɗin samfurin biyan kuɗi.
Q2: Idan samfuran suna da matsala mai inganci, ta yaya za ku magance?
A: Za mu dauki alhakin duk ingancin matsalolin.
Q3: Menene lokacin bayarwa?
A: Don odar samfurin, yana buƙatar kwanaki 2-3.Domin oda samar da taro, yana buƙatar kusan kwanaki 30 ya dogara da buƙatun oda.
Q4: Menene ma'auni na kunshin?
A. Fitar daidaitaccen kunshin ko fakiti na musamman bisa ga buƙatun abokin ciniki.
Q5: Kuna karɓar kasuwancin OEM?
A. Ee, mu masu samar da OEM ne.
Q6: Wane irin takardar shaida kuke da shi?
A .Game da factory duba takardar shaidar, mu factory yana BSCI, ISO9001 da Sedex.
Game da takardar shaidar samfur, muna da cikakken saitin takaddun shaida don kasuwar Turai da Amurka, gami da RED, EN71, EN62115, ROHS, EN60825, ASTM, CPSIA, FCC ...
Mayar da hankali kan samar da mafita na mongpu na shekaru 5.