Jirgin sama mai saukar ungulu H820HW-PETREL yana sa tashi da jirgi mara matuki mai sauƙi da jin daɗi, tare da yanayin Hover na Auto, ingantaccen jirgin sama da sauƙin sarrafawa.

Takaitaccen Bayani:

Babban batu:

A: 6-axis gyro stabilizer

B: Radical flips& rolls.

C: Maimaita maɓalli ɗaya

D: Tsawon kewayon 2.4GHz iko

E: ɗaukar hoto/yi rikodin bidiyo

F: Slow/tsakiyar/high 3 daban-daban gudu

G: Maɓalli ɗaya farawa/saukarwa


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Nunin Bidiyo

Ƙayyadaddun samfur

Abu mai lamba:

H820HW

Bayani:

PETREL

Kunshi:

akwatin taga

Girman:

32.00×32.00×7.50CM

Akwatin Kyauta:

48.00×9.00×31.00CM

Meas/ctn:

64.00×49.50×54.00CM

Q'ty/Ctn:

12 PCS

Ƙarar / ctn:

0.171 CBM

GW/NW:

8.2/9.7 (KGS)

Ana Loda QTY:

20'

40'

40HQ

1968

4068

4776

Siffofin

Babban batu

A: 6-axis gyro stabilizer

B: Radical flips& rolls.

C: Maimaita maɓalli ɗaya

D: Tsawon kewayon 2.4GHz iko

E: ɗaukar hoto/yi rikodin bidiyo

F: Slow/tsakiyar/high 3 daban-daban gudu

G: Maɓalli ɗaya farawa/saukarwa

Aiki akan APP (Sigar Kamara)

A: Aikin bin hanya

B: Yanayin firikwensin nauyi

C: Gaskiyar gaskiya

D: Gyro calibrate

E: Maɓalli ɗaya farawa/saukarwa

F: Ɗauki hotuna / Yi rikodin bidiyo

G: Ganewar motsi (Selfie)

1. Aiki:Tafi sama/ƙasa, Gaba/baya, Juya hagu/dama.gefen hagu/dama yana tashi, 360° kifaye

2. Baturi:3.7V / 520mAh baturi lithium tare da allon kariya don quadcopter (an haɗa), 4 * 1.5V AAA baturi don mai sarrafawa (ba a haɗa shi ba)

3. Lokacin caji:kamar mintuna 100 ta kebul na USB.

4. Lokacin tashi:Kusan mintuna 6-8.

5. Nisan aiki:kusan mita 60.

6. Na'urorin haɗi:ruwa * 4, USB * 1, screwdriver * 1

7. Takaddun shaida:EN 62115 / EN60825/RED/ROHS/HR4040/ASTM/FCC/7P

Cikakken Bayani

H820-bayanai_01
H820-bayanai_02
H820-bayanai_03
H820-bayanai_04
H820-bayanai_05
H820-bayanai_06

Amfani

Saukewa: H820HW-PETREL
Sabon Zane Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin Kaya

Navigator An Sanye shi Tare da Kyamara HD Kuma Gina Aikin Riƙe Tsayin Tsayi don Biyar da Buƙatar Selfie ɗinku Komai Fitowar Hawan Dutse ko Ƙungiyoyin Iyali, Zai Iya Taimaka muku ɗaukar kowane Lokacin Madawwami.

1. Musamman 3D Rolling
Maɓallin Maɓalli ɗaya don jin daɗin Nishaɗin Motsawa na Musamman na Flying 3D.

2. Launuka masu walƙiya masu launi
Hasken LED mai launi yana taimaka muku sanin alkiblar drone yayin tashi da dare. Kuma yana da kyau kallon dare tare da hasken ja-kore LED.

3. Kamara / Bidiyo / Hoto
H820HW sanye take da HD kamara & Aikin Altitude

4. Real-Time Transmission 720P FPV
Matsakaicin hoton fim ɗin iska na ainihin lokaci ya kasance zuwa shagunan katin TF mai cirewa 1280*720 wanda ya isa don tashar jiragen ruwa na Fight Data da kebul na USB - loda sabon fayilolin AVI da JPEG zuwa Facebook/Email/Photoshop.

5. ABS Safety Material
Material, high tauri, juriya abrasion, tasiri Ba tsoron nakasawa ko lalacewa

FAQ

Q1: Zan iya samun samfurori daga masana'anta?
A: Ee, ana samun gwajin samfurin.Ana buƙatar farashin samfurin don caji, kuma da zarar an tabbatar da oda, za mu mayar da kuɗin samfurin biyan kuɗi.

Q2: Idan samfuran suna da matsala mai inganci, ta yaya za ku magance?
A: Za mu dauki alhakin duk ingancin matsalolin.

Q3: Menene lokacin bayarwa?
A: Don odar samfurin, yana buƙatar kwanaki 2-3.Domin oda samar da taro, yana buƙatar kusan kwanaki 30 ya dogara da buƙatun oda.

Q4: Menene ma'auni na kunshin?
A: Fitar daidaitaccen kunshin ko fakiti na musamman bisa ga buƙatun abokin ciniki.

Q5: Kuna karɓar kasuwancin OEM?
A: Ee, mu ne OEM maroki.

Q6: Wane irin takardar shaida kuke da shi?
A: Game da factory duba takardar shaidar, mu factory yana BSCI, ISO9001 da Sedex.
Game da takardar shaidar samfur, muna da cikakken saitin takaddun shaida don kasuwar Turai da Amurka, gami da RED, EN71, EN62115, ROHS, EN60825, ASTM, CPSIA, FCC ...


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • KASHIN KYAUTA

    Mayar da hankali kan samar da mafita na mongpu na shekaru 5.